Mafi kyawun Farashi don Cika Tubu ta atomatik da Injin Rufe (TFS-305) na Siyarwa

Takaitaccen Bayani:

JIYANG CITY HUALONG EASY OPEN END CO., LTD ya wuce shekaru 18 gwaninta a fagen samar da siffa mai sauƙin buɗe ido.A yau Hualong EOE yana mallakar layin samarwa na 20, gami da nau'ikan 8 na layin samar da sauri na MINSTER daga Amurka, saitin 2 na layin samar da sauri na SCHULER daga Jamus, da 10 na injunan masana'anta na tushe.Tun da aka samo a cikin 2004, tare da ma'aunin ISO9001, kuma kamfaninmu ya himmatu don tabbatar da ingancin mu da haɓaka kayan aikin mu don biyan buƙatu da buƙatun abokan cinikinmu.Yanzu adadin ƙarfin samarwa ya haura zuwa sama da biliyan 4 na ƙarshen buɗewa mai sauƙi a kowace shekara.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tare da manyan fasaharmu kuma a matsayin ruhun kirkire-kirkire, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da ci gaba, za mu gina kyakkyawar makoma tare da ƙungiyar ku mai daraja don Mafi kyawun Farashi don Injin Cika Tubu ta atomatik na China (TFS-305) don Siyarwa, Mu. Niyya ita ce "sabon bene mai walƙiya, Ƙimar Wucewa", a cikin dogon lokaci, muna gayyatar ku da gaske don haɓaka tare da mu kuma ku samar da dogon lokaci tare!
Tare da manyan fasaharmu kuma a matsayin ruhun ƙirƙira, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da ci gaba, za mu gina makoma mai albarka tare da ƙungiyar ku mai daraja donInjin Cika Tubu na China, Injin Rufe Tube, Mun sanya ingancin samfurin da amfanin abokin ciniki zuwa wuri na farko.Gogaggun dillalan mu suna ba da sabis na gaggawa da ingantaccen aiki.Ƙungiyar kula da ingancin tabbatar da mafi kyawun inganci.Mun yi imanin ingancin ya zo daga daki-daki.Idan kuna da bukata, ku ba mu damar yin aiki tare don samun nasara.

Cikakkun bayanai masu sauri:

305# TFS Sauƙin Buɗe Ƙarshen
Albarkatun kasa: 100% Bao Karfe Raw Material Kauri na yau da kullun: 0.20mm
Girman: 80.50± 0.10mm Amfani: Gwangwani, Jars
Wurin Asalin: Guangdong, China Sunan Alama: Hualong EOE
Launi: Musamman Logo: OEM, ODM
Injin da aka shigo da shi: MINSTER AMERICA kuma JAMAN SCHULER
Siffar: Siffar Zagaye Misali: Kyauta
Kunshin sufuri: Katin ko pallet Sharuɗɗan Biyan kuɗi: T/T, L/C, da dai sauransu.

Bayani:

Samfurin A'a: 305#
Diamita: 80.50± 0.10mm
Abu: TFS
Kauri na yau da kullun: 0.20mm
Shiryawa: 66,000 inji mai kwakwalwa/Pallet
Cikakken nauyi: 925 kg / pallet
Girman pallet: 120 cm * 100 cm * 108 cm (Tsawon * Nisa * Tsayi) (cm)
Na'ura mai kwakwalwa/20'ft: 1,320,000 inji mai kwakwalwa/20′ft
Waje Lacquer: Share
Cikin Lacquer: Epoxy Phenolic Lacquer
Amfani: Ana amfani da shi wajen shirya busasshen abinci na gwangwani, tsaban gwangwani, kayan yaji na gwangwani, man lube, tumatur, ganyayen gwangwani, wake gwangwani da ‘ya’yan gwangwani, abinci da aka sarrafa, abinci mai rahusa, da sauransu.
Bugawa: Tushen bisa buƙatun abokin ciniki
Wasu Girma: 200#(d=49.55±0.10mm) ± 0.10mm), 300# (d=72.90±0.10mm), 307#(d=83.50±0.10mm), 315#(d=95.60±0.10mm), 401#(d=99.00±0.10mm), 502 (d=126.5±0.10mm).

Ƙayyadaddun bayanai:

305#

Diamita na waje (mm)

Diamita na ciki (mm)

Tsawon Layi (mm)

Zurfin Countersink (mm)

90.30± 0.10

80.50± 0.10

2.0± 0.10

4.80± 0.10

Zurfin Jirgin (mm)

Nauyin Haɗaɗɗen Teku (mg)

Ƙarfin Ƙarfi (kpa)

Pop Force

(N)

Ja da karfi

(N)

3.90± 0.15

65± 10

≥220

15-30

55-75

Amfanin Gasa::

JIYANG CITY HUALONG EASY OPEN END CO., LTD ya wuce shekaru 18 gwaninta a fagen samar da siffa mai sauƙin buɗe ido.A yau Hualong EOE yana mallakar layin samarwa na 20, gami da nau'ikan 8 na layin samar da sauri na MINSTER daga Amurka, saitin 2 na layin samar da sauri na SCHULER daga Jamus, da 10 na injunan masana'anta na tushe.Tun da aka samo a cikin 2004, tare da ma'aunin ISO9001, kuma kamfaninmu ya himmatu don tabbatar da ingancin mu da haɓaka kayan aikin mu don biyan buƙatu da buƙatun abokan cinikinmu.Yanzu adadin ƙarfin samarwa ya haura zuwa sama da biliyan 4 na ƙarshen buɗewa mai sauƙi a kowace shekara.

Tare da manyan fasaharmu kuma a matsayin ruhun kirkire-kirkire, haɗin gwiwar juna, fa'idodi da ci gaba, za mu gina kyakkyawar makoma tare da ƙungiyar ku mai daraja don Mafi kyawun Farashi don Injin Cika Tubu ta atomatik na China (TFS-305) don Siyarwa, Mu. Niyya ita ce "sabon bene mai walƙiya, Ƙimar Wucewa", a cikin dogon lokaci, muna gayyatar ku da gaske don haɓaka tare da mu kuma ku samar da dogon lokaci tare!
Mafi kyawun farashi donInjin Cika Tubu na China, Injin Rufe Tube, Mun sanya ingancin samfurin da amfanin abokin ciniki zuwa wuri na farko.Gogaggun dillalan mu suna ba da sabis na gaggawa da ingantaccen aiki.Ƙungiyar kula da ingancin tabbatar da mafi kyawun inganci.Mun yi imanin ingancin ya zo daga daki-daki.Idan kuna da bukata, ku ba mu damar yin aiki tare don samun nasara.


  • Na baya:
  • Na gaba: